1. Babban fitarwa & ƙarancin amfani-- Idan aka kwatanta da ƙarfin iri ɗaya φ1250 niƙa a tsaye, 25% ana adana wutar lantarki;
2. Ƙananan Wuraren Ƙasa-- Wurin Sama: 150 sq.m.Idan aka kwatanta da fitarwa iri ɗaya da granularity, sararin bene na uku ana ajiyewa fiye da pcs 6 na 4R3220 Raymond Mills (pc1 tana ɗaukar murabba'in 56) Don haka VK1720 zai rage saka hannun jari a cikin abubuwan more rayuwa.
3. Babban Ƙarfin watsawa--Blower yana ɗaukar nau'in haɗaka da tsarin sanyaya ruwa da aka sake yin fa'ida.Ƙungiyar tana buƙatar samun dama ga zagayawa na ruwa mai sanyaya.Ƙarar iska da matsa lamba na iska suna ƙaruwa sosai, don haɓaka ƙarfin isar da iskar huhu.
4. Babban Haɓakawa-- Mai tara guguwa yana ɗaukar mai tara guguwa mai ninki biyu, 10-15% sama da ingancin tarin guguwa guda ɗaya.
5. Babban Ƙarfin Rarrabawa--Classifier yana ɗaukar ginanniyar ginanniyar babban taper ruwa mai rarraba turbin.Za a iya daidaita fineness na kanti daga raga 80-600.
6. Ƙarfin Ƙarfin Kayan Aikin Taburbura-- Ɗauki babban babban shebur don shebur kamar yadda zai yiwu zuwa wurin niƙa tsakanin nadi da zobe.
7. Kiyaye makamashi da muhalli-kare-- An sanye shi da mai tara ƙurar bugun jini a cikin ragi na iska, ƙarfin tarin ya kai kashi 99.9% don kiyaye lafiyar muhalli bita.
8. Majalisar Kula da Wutar Lantarki:Tsarin sarrafa PLC na zaɓi ne.
9. Majalisar Niƙa:Nau'in da aka hatimce mai iyo (duba zanen taron nadi)
(1) Main Unit
Samfura | VS1720A |
Matsakaicin girman ciyarwa | 35mm ku |
Girman samfurin da aka gama | 400 ~ 80 raga (38-180μm) |
Iyawa | 6 ~ 25t/h |
Gudun jujjuyawar shaft na tsakiya | 92r/min |
Diamita na ciki na zobe nika | Φ1720mm |
Diamita na waje na zobe nika | Φ1900mm |
Girman abin nadi (diamita na waje * tsayi) | Φ510×300mm |
(2) Mai Rarraba
Diamita na rotor mai rarrabawa | φ1315mm |
(3) Jirgin iska
Ƙarar iska | 75000m3/h |
Matsin iska | 3550 Pa |
Gudun juyawa | 1600r/min |
(4) Duk saitin
Cikakken nauyi | 46t |
Jimlar shigar wutar lantarki | 442.5KW |
Gabaɗaya girma bayan shigarwa (L * W * H) | 12500mm × 12250mm × 10400mm |
(5)Motoci
Matsayin da aka shigar | Power (kW) | Gudun juyawa (r/min) |
Babban naúrar | 200 | 1450 |
Classifier | 37 | 1470 |
Mai hurawa | 200 | 1450 |
Pulse mai tara ƙura | 5.5 | 1460 |